പന്തിൽ കൃ​ത്രി​മം;ശ്രീലങ്കൻ താരത്തിനെതിരെ നടപടി!

ശ്രീ​ല​ങ്ക​ന്‍ ക്രി​ക്ക​റ്റ് ടീം ​നാ​യ​ക​ന്‍ ദി​നേ​ശ് ച​ണ്ഡി​മ​ല്‍ പന്തിൽ കൃ​ത്രി​മം കിട്ടിയതായി കണ്ടെത്തൽ.വെ​സ്റ്റ് ഇ​ന്‍​ഡീ​സി​നെ​തി​രാ​യ ടെ​സ്റ്റ് മ​ത്സ​ര​ത്തി​ൽ ച​ണ്ഡി​മ​ല്‍ പ​ന്തി​ല്‍ കൃ​ത്രി​മം കാ​ട്ടി​യ​താ​യി ഐ​സി​സി ക​ണ്ടെ​ത്തിയതിനെ തുടർന്ന് ഇദ്ദേഹത്തിനെതിരെ നടപടി ഉറപ്പായി.

ശ്രീലങ്ക-വെ​സ്റ്റ് ഇ​ന്‍​ഡീ​സ് ടെസ്റ്റ് മത്സരത്തിന്റെ മൂന്നാം ദിനമാണ് പന്തിൽ കൃത്രിമം നടന്നതായി അംപയർമാർക്കു സംശയം തോന്നിയത്.ഇതിനെ തുടർന്ന് പന്ത് മാറ്റുകയും വെ​സ്റ്റ് ഇ​ന്‍​ഡീ​സിനനുകൂലമായി അ​ഞ്ചു പെ​നാ​ല്‍​റ്റി റ​ണ്‍​സ് ന​ല്‍​കു​ക​യും ചെ​യ്തി​രു​ന്നു. ഇതിൽ ശ്രീലങ്കൻ ടീം പ്രതിഷേധിച്ചതിനെ തുടർന്ന് രണ്ടു മണിക്കൂറോളം കളി തടസ്സപ്പെടുകയും ചെയ്തിരുന്നു.

Be the first to comment on "പന്തിൽ കൃ​ത്രി​മം;ശ്രീലങ്കൻ താരത്തിനെതിരെ നടപടി!"

Leave a comment

Your email address will not be published.


*